Saturday, September 12, 2020

Online Teachers Application System (Oteas) : OTEAS Tamisemi


OTEAS Tamisemi ajira za walimu, OTEAS ajira za walimu Tamisemi, OTEAS Tamisemi Login, Tamisemi OTEAS Register (Registration).

  
Find here the Tamisemi Online Teachers Application System (OTEAS) for the interested teachers  job seeker to access new teaching openings. It is a sophisticated system whereby all slots are made available for all qualified graduates and teachers. Tanzanian citizen have welcomed this move with open arms as people can access relevant data in real-time.


To apply these Jobs you need to register yourself to the

ONLINE TEACHERS APPLICATION SYSTEM -(OTEAS)

How to Register to the Online Teachers Application System -(Oteas).
1. Get The Applicant Registration Form which will appear as below




2. Click on “You don’t have Account? Click here to Create” and you will get the application form as below and fill it accordingly.





Start your application HERE

(if the link doesn’t work I personally advice you to use OPERA BROWSER)

Online Teachers Application System -(Oteas)
Teachers Application- OTEAS Tamisemi Login
Teachers Application- OTEAS Tamisemi Register
To see announcement CLICK HERE

Visit ajira.tamisemi.go.tz to access Tamisemi Online Teachers Application System (OTEAS) portal. You will be welcomed by the home page, whereby you can access all the current openings. Since it is your first application and you are not yet in the system, you need to register.

275 comments:

  1. mtandao unasumbua jaman shida nini

    ReplyDelete
    Replies
    1. Watumiaji ni weng san system inalemewa. Ndiomaana inakua slow san

      Delete
    2. vijana wngi hatuna ajiratunaipambania hizo nafasi

      Delete
    3. kama wanajua mtandao wao ni hafifu kwa nn watese watu

      Delete
    4. This comment has been removed by the author.

      Delete
  2. na kwelihaifunguki kabisa yani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Maisha wameyafanya kuwa magum sana tamisemi! Siyo kwa usumbufu huu

      Delete
    2. Anonymous9/09/2020

      Jalibu kutumia hii utanishukulu badae https://bit.ly/3bEbfsm

      Delete
  3. Wadau wenzangu vipi huko system inafunguka?

    ReplyDelete
    Replies
    1. labda facebook ndo inafunguka tuu

      Delete
    2. acha kulisha watu matango pori

      Delete
  4. Yaan ni taabu tupu

    ReplyDelete
  5. KWANGU MBONA INAFUNGA FRESH TU AMNA TATIZO..!!!!
    MAMBO NI MOTOOOOOOOOOOO

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tunaomba link kaka maana Mimi najaribu lkn inaishia kutoa rangi tu

      Delete
    2. Dah! Hongera huku wenzio mambo meusi

      Delete
    3. Et, MAMBO NI MOTOOOOOOO!!! We baba weee!! Au muongo!!!

      Delete
    4. Tunaomba link kaka maana Mimi najaribu lkn inaishia kutoa rangi tu

      Delete
    5. Anonymous9/09/2020

      Unatumia device gan maana huku kwingine simu na PC inazingua

      Delete
    6. huyu alie sema mambo ni moto muuongo

      Delete
    7. Anonymous9/09/2020

      Jalibu kutumia hii utanishukulu badae https://bit.ly/3bEbfsm

      Delete
    8. Use google chrome kuwasaidieni

      Delete
  6. Jamani bado tuu mbona huku sielewi kwenu imefunguka?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous9/09/2020

      Jalibu kutumia hii utanishukulu badae https://bit.ly/3bEbfsm

      Delete
  7. Jaribuni usiku, hapo mtakuta watumiaji wamepungua

    ReplyDelete
  8. Hv Kama ulishawahi kufanya application kwakutumia huu mfumo inawezekana kufungua account nyingine???

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ndio inawezekana endapo hukumbuki nywila yako ya zamani, basi ni bora ufungue account mpya

      Delete
    2. Anonymous9/09/2020

      ttz hmn kinachofunguka,naangalia zangu tu maputo hapa.

      Delete
    3. Jalibu kutumia hii utanishukulu badae https://bit.ly/3bEbfsm

      Delete
  9. system haifunguki kabisa nimehangaika tokea jana mpaka sa hizi bado
    nimeshakata tamaa.naona ajira hizi ni kwaajili ya watu wachache tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Inawezekana kuomba upya

      Delete
    2. Hahaha! Umeonae, tusikate tamaa ngoja tupambane mpaka mwisho

      Delete
  10. Mtandao hata haupatikan duuh

    ReplyDelete
  11. jamani naomba kuulia kuna mtu aliefanikiwa kutuma maombi leo? maana mm nimeshindwa

    ReplyDelete
  12. server iko down sana jaribuni usiku kutakuwa na watumiaji wachache

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous9/09/2020

      ingekuw down kuna muda ingepatikana mbona...

      Delete
    2. mm nipo macho mpaka saa saba hii hakuna mang'azo ni maputo tu ya watoto ndo nacheza nayo

      Delete
    3. Namwingine nae anasubili ucku

      Delete
  13. anayejua solution ya tatizo hili plz!!
    nikilog in inafeli then napewa ujumbe "unauthorized user"

    ReplyDelete
    Replies
    1. bora yako,nitumie link na mimi nijaribu

      Delete
    2. Hili Ni tatizo la kitaifa, kuwa mpole kila kitu soon kutakua sawa

      Delete
    3. Tumia email na password zake itafinguka

      Delete
    4. Hata mm naambiwa unauthorized user

      Delete
    5. Hat mm imeniletea hivyo

      Delete
  14. Aisee, mfumo naona unatokota tu, sjui ndo ajira ziko jikon?.... Zaidi ya hilo naomba kufaham, nida wanafanyaje kuwasaidia watu kwa haraka kupata NIN? Maana kunawatu wanasifa 99, ispokuwa 1 tu, NIDA Jamaniii!! Nipeni jibu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kikubwa ni kwenda NIDA upate no tu inatosha

      Delete
    2. Shida ni kwamba, NIDA wanakwambia ukiisha kujiandikisha unaambiwa utapokea majibu ya utayari wa namba yako baada ya week 3, Nikiichungulia tarehe dirishani nako raha

      Delete
  15. tuombe MUNGU afugue mlango

    ReplyDelete
  16. Kwa hali hii ya mtandao naoni ndiyo maana dirisha la maombi wana lipa muda wa kutosha,yaani ntakomaa na maputo puto hayo ndani ya wiki 2 hizi na ita eleweka tuu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous9/09/2020

      https://bit.ly/3bEbfsm

      Delete
  17. Yan hapa nikuwa popo tu ndan ya wiki mbili hizi

    ReplyDelete
  18. mm naona ufumbuzi wa tatizo lipatikane

    ReplyDelete
  19. mtandao oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

    ReplyDelete
  20. Enter your comment...duuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  21. ict wa OR
    tamisemi wako wapi janiiiiiii

    ReplyDelete
  22. Jaman kuna aliefanikiwa leo maana link haitak hata kufunguka

    ReplyDelete
  23. Hii ni hatari inabidi tukeshe

    ReplyDelete
  24. Hii ni hatari inabidi tukeshe

    ReplyDelete
  25. Hahahaha mimi ndo kwanza nazinduka usingizini .

    ReplyDelete
  26. E BWANAA E NAENDELEA NA USAJILI MAMBO NI MAZUR SANAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA AJIRA KAM ZOTEEEEEEEEEEEEEEEEE

    ReplyDelete
  27. Duuuu hali in tete

    ReplyDelete
  28. HHAHAHAHAHAHAAHAHA

    ReplyDelete
  29. KUNA JAMAA HAPA ANATAKA AENDE TAMISEMI KWA MIGUU

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahaha,,ni afadhali hata aende ili atafute cahnzo cha tattizo ,,na kupata ufumbuzi

      Delete
    2. vp jamani mtandao leo ukoje maana ata sielewi toka jana

      Delete
  30. MWAMININI MUNGU TUTAFANIKISHA TU. ILA UKITAKA KUPOTEZA VYOTE MWAMINI SHETANI NA MAWAKARA ZAKE.

    ReplyDelete
    Replies
    1. HAHAHAHAAA JAMAN MAMBO NI MEUSI KABISAAAAAAAA YAAN PAMOJA NA KUSUBIRI USIKU BADO MAMBO SIO POA. ACHA NIKAUPUNYUE TUUUU

      Delete
  31. Oyyyooo imefungukaaa amkenii acheni kulala

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ww jamaa acha masihala

      Delete
    2. Mungu ni wetu sote,tuvumilie giza nene ndo ishara ya mapambzuko

      Delete
  32. linki ipi mnatumia

    ReplyDelete
  33. mtamdao haufunguki kabisaaa

    ReplyDelete
  34. kalale utaomba hata tarehe 21 september

    ReplyDelete
  35. Huku MONDULI karibu na kambi ya jeshi mtandao uko active sana,kujeni

    ReplyDelete
  36. Anonymous9/08/2020

    ������

    ReplyDelete
  37. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  38. mh! hii app ni balaa, kuna mtu kafanikiwa jamani????

    ReplyDelete
  39. Nani kafanikisha atusaidie jamani. Mana naona mtandao ni mzito Sana hadi sasa hivi...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hata mimi hapa kakonko-kgm nimeshindwa, mtandao ni tatizo

      Delete
    2. operamini inafungua

      Delete
  40. Naona hali bado tete !

    ReplyDelete
  41. tunapenda digital,ila Tz bado,maana tunafanya kukesha hiv,

    ReplyDelete
  42. Naona marangi rangii tu

    ReplyDelete
  43. Duuuu kazi ipo kweli, tangu 8/9/2020 asubuhi nimefuatilia application mtandao ni shida hadi muda huu 9/9/2020 wa usiku saa 00:44 cjafanikiwa.Ngoja labda niamke saa 10 alfajiri

    ReplyDelete
  44. Naomba nisaidiwe link maana ninayoweka soielewi

    ReplyDelete
  45. JAMAN VP WADAU KUNA ALIYEKAMILISHA AU MTANDAO UMEKUBALI ASEME? NA NI BROWSER GAN ANATUMIA. MAANA NIMEJARIBU HADI SASA NOTHING DUU

    ReplyDelete
  46. Hali bado ni maputo tu sijui wengine huko

    ReplyDelete
  47. Oyoooooooooooo mambo tayar uku kishawakaaaaaaaaaaaaaa firee hiyooo!!!!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  48. daaaaa mtandao unachotufanyia ni hatari

    ReplyDelete
  49. ME NASHANGAA KWAN NYIE BADO 2 MNAAPLAY ONLINE HII INSUE YA MCHANA JANA NALEO DU!!!!!!!

    ReplyDelete
  50. POLEN JAMAN ME TAYARI MAPEMA SANA

    ReplyDelete
  51. Ndugu zangu atakae fanikiwa kutuma Basi atutimize Link na sisi tuweze kutuma... Tusaifiane kwa hili jamabi

    ReplyDelete
    Replies
    1. bado usumbufuupo palepale ila sasa itabidi tuwe wavumilivu ,na tusije kata tamaa, yote yanawezekana hata kama tunaona giza tuu, tuombe kudra za mwezi Mungu tu.

      Delete
  52. hivi kama unamajina kwenye certificate inakuaje?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yaani majina kivipi? tueleweshe hapo

      Delete
  53. Amkeni amkeni amkeniiiiiiiiii kumekucha OTEAS

    ReplyDelete
  54. Anonymous9/09/2020

    vp wadau mtandao umekubali kwenu.

    ReplyDelete
  55. Yaani nmejaza koote kasoro sehemu ya masomo mawili ya kufundishia panasumbua, nasubiri ikae sawa nkifanikiwa nitume

    ReplyDelete
  56. anayesema mtandao umekubali yupo serious au utani mbona hamna kitu ni maputo tuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Niko serious kaka isipokuwa hakuna sehemu ya masomo ya arts na baadhi ya sayansi hakuna pia nadhani watafanya marekebisho, attachment zote zimekubali kasoro hapo tu ndo nasubir kama pakikaa sawa nmalizie nitume

      Delete
  57. MHH sio kwa net hii

    ReplyDelete
  58. ikifikia hapa ndiyo huwa naamini nchi hii tumewapa watu wahuni sana

    ReplyDelete
  59. Japo system haipo vzur lakn watu bado wanakeshaa😅😅 that's believing

    ReplyDelete
  60. System inasumbua sana.... ila ukitumia baadhi ya Cm inakubali

    ReplyDelete
  61. Serikali irudishe mfumo wa zamani km n ajira tamisemi watoe majina direct ya wanufaika wa ajira sio huu mfumo wa sasa.

    ReplyDelete
  62. Jaman mm mbona nikifika kwenye kuweka birth certificate inacancel inaanza upy nakosea wap

    ReplyDelete
  63. Msaada jaman mbona nikiafika kuattach birth certificate inacancel inaanza upya

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous9/09/2020

      Tumia link hii https://bit.ly/3bEbfsm

      Delete
  64. yaani ngoja niwaambie technical problem ni hivi ndugu zangu IT wetu hawajajua skills of computer na hasa kwenye suala la specification anahitaji nini wakati gani na yenye kiwango kipi. hii ndio shida inayosumbua sana IT wetu wanaweka computer ilimradi computer na wala si kuangalia vigezo vya computer inayohitajika kwa kazi gani. kwa mfano unawezakukuta computer wamayotumia tamisemi au server yao ina home compter specification yaani nammanisha specification yake ni ndogo sana kiasi ikibeba mzigo mzito inakuwa slow hii ndio shida kubwa au unaweza kukuta tamisemi IT hawana extendedserver sasa unawezaje kufanya kazi kubwa watu zaidi ya milioni alafuhuna computer powerfully? hiii ndio shida kubwa sana ngoja niwape mfano kidogoo. website ya yahooo tu peke yakeyake howm many people are visited to a day je umewahi kukutana na tatizo la kutopatikana kwa website ya yahoo siku nzinma, au hata mfano tulionao sasa nchini kwetu website ya necta baraza la mitihani tanzania how many secondary school snd primary school in all over the country wameaproad kwenye mfumo lakini you can at least open fast. sasa hii ndio technical inayosumbua hapa tamisemi laiti wangekuwa na server yenye uwezo mkubwa waalimu mnaoaply ni wachahe mnooo wala msingeweza kilelema hata kidogo. mimi binafsi naamini computer katika specification tu maana ia have arleady experience on this na nimefanya mwenye kama practial nikafanikiwa kabisa. asanteni Mungu awape uvumilivu tutavuka

    ReplyDelete
  65. Eti jamny barua ya maombi na vyeti tunaviscan kwa pamoja!msaada tafaddhali

    ReplyDelete
    Replies
    1. msisahau kabla ya ku attach vyeti na barua iwe kwa mfumo wa PDF

      Delete
  66. hadi leo mnacomplain hahhahaha tumieni operamini mm nmemaliza

    ReplyDelete
  67. Huu mtandao Jamani ni Tatizo Kubwa,Nimejaza na kumaliza kabla ya kusubmit....ikaniambia Congratulations you are application is completed! Maana yake nini maana Icon ya Ku-submit ilipotea ghafla....

    ReplyDelete
    Replies
    1. ni shida nimelala saa kumi ni Tamisemi tuu

      Delete
    2. Anonymous9/09/2020

      Tumia link hii https://bit.ly/3bEbfsm

      Delete
  68. 🙌🙌TAMISEMI wametuweza sio kwa kulemewa hukuu kwa saver

    ReplyDelete
  69. Nisaidieni najaribu kufungua chrome inagoma kwangu nyie mnatumia ipi tafadhalo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Paul Juma9/09/2020

      Jalibu hii hapa mi imekubali na iko fasta https://bit.ly/3bEbfsm

      Delete
  70. Jamani aliye na naomba ya customer care ya oteas anisaidie

    ReplyDelete
  71. Hahaha, mimi hata sina usemi wadau inabidi tu nitulie nikodoe macho maana sioni jipya kwenye net

    ReplyDelete
  72. tatizo la sever ndugu linasumbua wacha tusubiri

    ReplyDelete
  73. Jamny Mimi nascani vyeti lakin mb zinazid mbili nofanyaje mnosaidie jamany

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nenda kwenye computer yako,pale mahali pameandiwa resolution, weka 300 ,ikiwa iko 600 itazid hizo Mb,

      Delete
    2. Nenda kwenye computer yako,pale mahali pameandiwa resolution, weka 300 ,ikiwa iko 600 itazid hizo Mb,

      Delete
  74. Naona bado inasumbua sijui kwanini ama kuna mbinu nyingine tujuzane

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous9/09/2020

      https://bit.ly/3bEbfsm

      Delete
  75. Mm utazani tangazo halijatoka mana system inazngua cjaanza ata kimja

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous9/09/2020

      https://bit.ly/3bEbfsm

      Delete
  76. Ukimwamini mungu hakuna kinachoshindiksna mwombeni yesu atatushindia

    ReplyDelete
  77. Anonymous9/09/2020

    Linki hii iko fasta jalibu kwa wale wanaokwama maana huku wameongeza bandwith ili watu wengi waitumie kwa wakai mmoja https://bit.ly/3bEbfsm

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous9/09/2020

      https://bit.ly/3bEbfsm

      Delete
    2. Ahsanteee tayariii

      Delete
    3. Kweli imekubali au utani wana

      Delete
  78. MUNGU MWENYEWE ATUSHINDIE KWA MUUJIZA WAKE TUPATE AJIRA.MTANDAO NI SHIDAAAAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous9/09/2020

      Jalibu kutumia hii utanishukulu badae https://bit.ly/3bEbfsm

      Delete
  79. Mwenye amepata changamoto ya password kugoma hats akireset?? Inashughulikiwaje?

    ReplyDelete
  80. kuna aliyefanikiwa kuingia kwenye syatem, please naomba link

    ReplyDelete
  81. Jamani aliyefanikisha kutuma Maombi tusaidiane, mtandao unasumbua

    ReplyDelete
  82. mtandao ni shida sana,

    ReplyDelete
  83. Duhh kweli ajira ni ishu 153 comments

    ReplyDelete
  84. Me nimesahau password niliyofungulia account kipindi like, nimejaribu kufungua new wananambia this account arleady exist. Sa sjui nafanyaje

    ReplyDelete
  85. wanunue mitambo mikubwa yenye nguu ya kuhudumia wananchi kwa ujumla. waige mitambo ya NECTA

    ReplyDelete
  86. Ndg wapenzi waombaji endelea kuenjoy maputo ya watoto hpo kwa mfumo wa tamisemi

    ReplyDelete
  87. Anonymous9/09/2020

    Server zinasumbua sana nawashauri mfanye usiku sana inaweza ikawa powa mana watu n wengi wanaoomba

    ReplyDelete
  88. uku mambo ni fireeeeeeeeeeeeeee wanangu dua kwambo mambo ni motooooooooooooooo

    ReplyDelete
  89. Nahisi Kama watudanganya tu

    ReplyDelete
  90. Toka asubuhi nipo mtandaoni sijafanikiwa hata

    ReplyDelete
  91. Mmh hatar sna wanamakusud yao huenda

    ReplyDelete
  92. Mmh hatar sna wanamakusud yao huenda

    ReplyDelete
  93. Jaman mm cjui nifanyaje...cjaanza chochote

    ReplyDelete
  94. mfumo umefunguka,ila unaseach sana,tena leo uko na afadhali kidogo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Vp uko jaman mtandao umekubali?

      Delete
  95. Bhang... kwa style hii ya network kukosea lazima. maana mtandao ukipatikana unajikuta unajaza kwa pressure ya kutaka kumaliza kabla ya mtandao haujakatika

    ReplyDelete
  96. wadau vipi kuna yeyote kafanikiwa huko

    ReplyDelete
  97. Aisee mimi huu mfumo siuelewi kabisa eti, maana napo login naambiwa Unauthirilized user.

    ReplyDelete
  98. Nenekamilisha ku apply ila nmegungua nine apply cheti c changu na kufanya vwe vwili vya watu tofauti, je nifanyeje nkitoe ambacho hakinuhusu ?

    ReplyDelete
    Replies
    1. hebu rudia vzr swali lako hata mm cjaelewa mpnz

      Delete
  99. Nmekosea
    Nime aplod cheti kisicho htajika.
    Na wamenambia application complete,congratulations
    Swali, je naweza kukiondoa nakuweka knacho hucka

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mimi nimekosea jina je tunaweza kuedit?

      Delete
    2. km hujasubmit unaweza edit

      Delete
  100. Hivi inawezekana kuedit jina Kama umeshasabmit maana mfumo unachanganya Hadi tunakosea

    ReplyDelete
    Replies
    1. hebu jaribu ndugu

      Delete
    2. jaribuni kueditinaweza ikakubal..lkn km umeshasubmit cdhan km inaweza kukubal

      Delete
    3. hv sehem ya submit ipo sehem gan? mm cjaiona mpk dkk hii

      Delete
  101. et ndugu somo la kufundishia linatakiwa moja?

    ReplyDelete
  102. nmemalza tangu tar 8 ucku ila cjaona sehem ya ku submit mpk sasa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Me mwenyewe nmemaliza Ila sijaona mahali pa kusubmit

      Delete
  103. mtandao unafunguka ila unaload hatar tuvute subira

    ReplyDelete
  104. mbona mtandao uko vizuri huku vijijini

    ReplyDelete
  105. System sio siri ipo slow Sana jamani.

    ReplyDelete
  106. najaribu ku login naambiwa service temporaly unavaillable hili swala limekaaje wadau

    ReplyDelete
  107. Anonymous9/10/2020

    mm naambiwa unauthorised jamani tatizo ninini kwa alie fanikiwa please

    ReplyDelete
  108. Anonymous9/10/2020

    nikiweka email na password na no za sim nikisave ina niambia unauthorised ni fanyaje wakuu tusaidiane

    ReplyDelete

JOB SCAM ALERT!! Never Pay To Get A Job. Legitimate companies don’t ask for money. Ajirayako.co.tz is not responsible for monies paid to Scammers.